Mutum 13 sun mutu sakamakon aman wutan Dutse a Indonesia


Ya zuwa yanzu mutum 13 ne suka rasu yayin da gommai suka ji raunuka sakamakon aman wutar dutse a Tsibirin Java na ƙasar Indonesia ranar Asabar.


Wani bidiyo da aka ɗauka ya nuna yadda jama'a ke gudu daga wani hadarin hayaƙi a tsaunin Semeru.


An yi gargaɗi ga jiragen sama kan yadda hayaƙi ya turnuƙe sararin samaniya tsawon ƙafa 50,000.


Aman wutar ya soma ne kusan ƙarfe 2:30 na dare agogon ƙasar.


Haka kuma tuni jami'an ƙasar suka killace kilomita biyar daga inda lamarin ke faruwa.

BBC Hausa

Reported by ISYAKU.COM

Latsa nan ka shiga Group dinmu na Whatsapp domin samun labaranmu kai tsaye

https://chat.whatsapp.com/CTugsexjJhBCwuOLVzkGrg

Domin aiko labari mu wallafa maka LATSA NAN

Domin zama Wakilinmu a garinku LATSA NAN 

Domin Korafi/Tuntubemu LATSA NAN

Shafukan sada zumunta

Twitter twitter.com/isyakalabari

Facebook facebook.com/isyakalabari

 

Post a Comment

RUBUTA SHARHI KO RA'AYINKA KAN WANNAN LABARI

Previous Post Next Post

Celebrity Gifts

Facebook

Latsa nan ka shiga group namu na WhatsApp domin samun labarai kai tsaye https://chat.whatsapp.com/EcJXY08Ikrx63mQ7F6TJfL

Domin zama wakilinmu garinku LATSA NAN

Korafi/ Shawara/ Tuntube mu LATSA NAN